[Guide]Item Model Making (Custom Items)

Discussion in 'Offline Priston Tale' started by Kinas, May 21, 2007.

1. Kinas

Kinas <font color="#008000"><B>Đệ Nhất Nhát Gái</b></fon Staff Member

2. Admin

Admin Tổng tư lệnh Staff Member

Sặc. Guide gì mà có mỗi cái link >< Repost qua bên này hoặc ko thì thui chứ post này kì quá :D.

3. Kinas

Ðề: [Guide]Item Model Making (Custom Items)

Thì post lại đây.Admin có gì việt hóa lại nhá :D

4. Kinas

Ðề: [Guide]Item Model Making (Custom Items)

Tạo file item .

5. daicagarung

daicagarung New Member

anh ơi choa em link down phần mềm nè đi.

6. Admin

Admin Tổng tư lệnh Staff Member

Đọc tham khảo thôi. Chứ làm đâu phải dễ, không học đồ họa, không biết link thì sao mà làm được. Lại còn chưa nói tới add vào server.

7. aloalo

aloalo New Member

À các anh ơi cho em hỏi chút. Em get được 1 cái ring tên là Holy Ring (OR206) nhưng lại No Image (thỉnh thoảng nó lại báo "Item Image isn't prepared" rất khó chịu. Em đã vào OpenItem trong XPTsever nhưng chỉ thấy đến OR205 là VLTR, khôn gthaays OR206. Vậy mong các anh giúp em làm lại hình cho item Holy Ring đó (không thấy OR206 nhưng vẫn get được, vẫn có chỉ số ^^, hồi phục MP, HP, blk, addhp, addmp,..v..v... rất cao :D. Các anh giúp em với.

8. depzaithisao

depzaithisao Xấu phải biết phấn đấu

ui chà cái đó trong client mà bạn thay thế đại cái nào đó vào là được thôi nó sẽ không báo no image nữa

9. knight0604

knight0604 New Member

Cho mình hỏi là, mình xài client XPT 1870, server KPT endless 2.2 Ultimate ! Ma sao hok co item 10x vay??? Đánh rớt ra mấy món đó do, thì nó rớt ra cây cờ màu đỏ! Lượm lên thì mất! Mình chỉ có đến cây DreadNaught Spear là hết rồi!

Có ai biết giúp mình với???

10. depzaithisao

depzaithisao Xấu phải biết phấn đấu

ờ cái bản đó thì bạn get bằng lệnh của admin thì hình như thiếu 1 số vũ khí đó nó drop ở 1 số map lv thấp ví dụ như cây gậy 100b chẳng hạn mà nè nếu bạn thích drop gậy theo í muốn thì sao không thay đổi client nhỉ thay các file để có item như í muốn

11. Medoktrop

Medoktrop New Member

Massage

Tôi đảm bảo , nó là những gì một cách sai lầm .

Share This Page